Tiengruoi Tv Tiengruoi Tv tvTiengruoi
more
Vị trí hiện tại : Tiengruoi tv > AFC Cup
AFC Cup

AFC Cup Lịch thi đấu

12.10 15:00
TAIWAN STEEL logoTAIWAN STEEL

-

Chao Pak Kei logoChao Pak Kei

-

12.11 17:00
Maziya SRC logoMaziya SRC

-

Mohun Bagan Super Giant logoMohun Bagan Super Giant

-

12.11 18:00
AI Kahrabaa FC logoAI Kahrabaa FC

-

Al Ittihad (SYR) logoAl Ittihad (SYR)

-

12.11 21:00
Odisha FC logoOdisha FC

-

Bashundhara Kings logoBashundhara Kings

-

12.11 23:00
Al Wehdat logoAl Wehdat

-

Al Kuwait SC logoAl Kuwait SC

-

12.12 18:00
Nejmeh logoNejmeh

-

Al-Arabi Club (KUW) logoAl-Arabi Club (KUW)

-

12.12 18:00
Al Ahed logoAl Ahed

-

Al futowa logoAl futowa

-

12.12 23:00
Al Zawraa SC logoAl Zawraa SC

-

Al-Riffa logoAl-Riffa

-

12.13 02:00
Jabal Al Mukaber logoJabal Al Mukaber

-

Al-Nahda Muscat logoAl-Nahda Muscat

-

12.13 15:00
Stallions FC logoStallions FC

-

Central Coast Mariners logoCentral Coast Mariners

-

Hiển thị thêm trận đấu >
12.10 15:00
TAIWAN STEEL logoTAIWAN STEEL

-

Chao Pak Kei logoChao Pak Kei

-

12.11 17:00
Maziya SRC logoMaziya SRC

-

Mohun Bagan Super Giant logoMohun Bagan Super Giant

-

12.11 18:00
AI Kahrabaa FC logoAI Kahrabaa FC

-

Al Ittihad (SYR) logoAl Ittihad (SYR)

-

12.11 21:00
Odisha FC logoOdisha FC

-

Bashundhara Kings logoBashundhara Kings

-

12.11 23:00
Al Wehdat logoAl Wehdat

-

Al Kuwait SC logoAl Kuwait SC

-

12.12 18:00
Nejmeh logoNejmeh

-

Al-Arabi Club (KUW) logoAl-Arabi Club (KUW)

-

12.12 18:00
Al Ahed logoAl Ahed

-

Al futowa logoAl futowa

-

12.12 23:00
Al Zawraa SC logoAl Zawraa SC

-

Al-Riffa logoAl-Riffa

-

12.13 02:00
Jabal Al Mukaber logoJabal Al Mukaber

-

Al-Nahda Muscat logoAl-Nahda Muscat

-

12.13 15:00
Stallions FC logoStallions FC

-

Central Coast Mariners logoCentral Coast Mariners

-

12.13 19:00
Terengganu logoTerengganu

-

Bali United logoBali United

-

12.14 19:00
Dynamic Herb Cebu logoDynamic Herb Cebu

-

FC Macarthur logoFC Macarthur

-

12.14 19:00
Chao Pak Kei logoChao Pak Kei

-

Tainan City Steel logoTainan City Steel

-

12.14 19:00
Hai Phong FC logoHai Phong FC

-

Hougang United FC logoHougang United FC

-

12.14 19:00
FC Ulaanbaatar logoFC Ulaanbaatar

-

Taichung Futuro logoTaichung Futuro

-

12.14 19:00
Shan United logoShan United

-

Phnom Penh FC logoPhnom Penh FC

-

12.14 19:00
Sabah FA logoSabah FA

-

PSM Makassar logoPSM Makassar

-

12.14 21:00
FC Abdish-Ata Kant logoFC Abdish-Ata Kant

-

FC MERW logoFC MERW

-

12.14 21:00
Ravshan Kulob logoRavshan Kulob

-

FC Altyn Asyr logoFC Altyn Asyr

-

11.30 23:00
FC Altyn Asyr logoFC Altyn Asyr

2

FC Abdish-Ata Kant logoFC Abdish-Ata Kant

4

11.30 19:00
PSM Makassar logoPSM Makassar

1

XM Hai Phong FC logoXM Hai Phong FC

1

11.30 19:00
Merw logoMerw

1

Ravshan Kulob logoRavshan Kulob

1

11.30 19:00
Phnom Penh FC logoPhnom Penh FC

4

Dynamic Herb Cebu logoDynamic Herb Cebu

0

11.30 19:00
Hougang United FC logoHougang United FC

1

Sabah logoSabah

4

11.30 17:00
TAIWAN STEEL logoTAIWAN STEEL

3

FC Ulaanbaatar logoFC Ulaanbaatar

0

11.30 15:00
FC Macarthur logoFC Macarthur

4

Shan United logoShan United

0

11.30 12:00
Taichung Futuro logoTaichung Futuro

1

Chao Pak Kei logoChao Pak Kei

0

11.29 19:00
Bali United logoBali United

5

Stallions FC logoStallions FC

2

11.29 15:05
Central Coast Mariners logoCentral Coast Mariners

1

Terengganu logoTerengganu

1

11.29 01:00
Al Ittihad logoAl Ittihad

0

Al Wehdat logoAl Wehdat

2

11.28 23:00
Al Kuwait SC logoAl Kuwait SC

0

AI Kahrabaa logoAI Kahrabaa

1

11.28 01:00
Al Riffa logoAl Riffa

6

Al-Nejmeh logoAl-Nejmeh

1

11.28 01:00
Al Arabi Club logoAl Arabi Club

1

Al Zawraa logoAl Zawraa

1

11.28 00:00
Al Nahda logoAl Nahda

2

Al-Ahed logoAl-Ahed

1

11.27 21:00
Mohun Bagan Super Giant logoMohun Bagan Super Giant

2

Odisha FC logoOdisha FC

5

11.27 19:00
Bashundhara Kings logoBashundhara Kings

2

Maziya SRC logoMaziya SRC

1

11.09 21:00
FC Altyn Asyr logoFC Altyn Asyr

1

FC MERW logoFC MERW

0

11.09 19:00
Sabah FA logoSabah FA

4

XM Hai Phong FC logoXM Hai Phong FC

1

11.09 19:00
Shan United logoShan United

1

Dynamic Herb Cebu logoDynamic Herb Cebu

1